พญากระรอก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คิดถึงครับ

2 posters

Go down

คิดถึงครับ Empty Re: คิดถึงครับ

ตั้งหัวข้อ  threecolor Tue Mar 15, 2011 5:43 pm

สวัสดีครับพี่ สบายดีนะครับ ผลสุดท้ายผมก็หนีจากสิ่งที่รักไม่ได้ พึ่งจะได้เจ้าตัวเล็กมาเมื่อคืนนี้เอง
เราคงจะได้สนทนาภาษากระรอกกันเหมือนเดิม...^_^

threecolor

ขึ้นไปข้างบน Go down

คิดถึงครับ Empty คิดถึงครับ

ตั้งหัวข้อ  i-joiy Tue Jan 04, 2011 8:59 pm

สวัสดีครับสมาชิกทุกๆท่าน ปีที่ผ่านมาหวังว่าเว็ปนี้คงเป็นสื่อกลาง ที่พอจะเชื่องโยงและแลกเปลี่ยนความรู้ได้บ้าง
ไม่มากก็น้อย และขอบคุณทุกท่านที่ mail มาคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันด้วยน๊ะครับ ผมต้องขอโทษที่บางครั้งอาจตอบ
คำถามแบบห้วนๆไปบ้าง อาจทำให้รู้สึกไม่ดี หวังว่าคงพออภัยให้กันได้บ้างน๊ะครับ สุดท้ายผมขอให้สิ่งที่ดีและประเสริฐ
ที่มีอยู่ในโลกใบนี้ จงอยู่คู่กับทุกท่านตลอดไปน๊ะครับ สวัสดีปีใหม่ครับ....
ป.ล ผมขอโทษครับ ผมลืมบอกไป สำหรับทุกท่านที่มีคริปเจ้าตัวยุ่งที่น่ารัก ขอแบ่งปันมาให้เพื่อนๆได้ดูกันบ้างน๊ะครับ
ส่งคริปมาทาง mail น๊ะครับ สั้นหรือยาวไม่เป็นไร ผมจะตัดต่อให้ออกมาดีครับ และถ้าต้องการแบบใดช่วยบอกมาด้วย
เพราะบางท่านก็ไม่อยากให้เห็นหน้า ถ้าผมทำได้ผมยินดีครับ แล้วผมจะลงใน คริปหลุด ให้ครับแต่อาจจะช้าบ้างก็อย่า
โกรธกันเลยน๊ะครับ สวัสดีปีใหม่อีกครั้งครับ......

i-joiy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน