พญากระรอก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากได้กระรอกสามสีเหมือนกันค่ะ

Go down

อยากได้กระรอกสามสีเหมือนกันค่ะ Empty อยากได้กระรอกสามสีเหมือนกันค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kif Sun Sep 27, 2009 8:28 pm

สนใจกระรอกสามสีนานแล้ว
แต่ไม่ค่อยมีข้อมูลของผู้ที่เลี้ยงกระรอกพันธ์นี้อะค่ะ
แล้วพี่มีอยู่กี่ตัวหรอคะ ยังไงช่วยส่งรายละเอียดเกี่ยวกับราคา
มาให้หนูหน่อยได้มั้ยคะ แอดมาที่เมลล์ nk_cd13@hotmail.com ก็ได้ค่ะ
ขอบคุณมากนะคะ ยังไงก็ตอบอีเมลล์หนูด้วยนะ รออีเมลล์ตอบกลับอยู่น้า I love you

kif

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน