พญากระรอก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ

2 posters

Go down

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Empty ได้ความรู้มากเลยครับ

ตั้งหัวข้อ  colt Tue Oct 26, 2010 4:37 pm

ขอบพระคุณมากครับ

colt

ขึ้นไปข้างบน Go down

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Empty กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ

ตั้งหัวข้อ  sq king Tue May 25, 2010 11:57 pm

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Bankanus1

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Bankanus2

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Rafflesi4

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Rafflesi3

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Rafflesi2

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Rafflesi1

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Prevosti2k

รูปนี้สามสีมาเลครับ หน้าจะขาว แถบขาวด้านข้างจะยาวมาจนถึงหน้าเลยครับ

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Prevosti1k

อีกรูปครับ สำหรับสามสีมาเล

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris9

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris7

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris6

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris5

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris4

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris3k

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris2k

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Palustris1k

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Humei2k

ส่วนนี่สามสีของไทยครับ หน้าขาวแต่ไม่เท่าของมาเล จะต่างกันก็ตรงที่แถบขาวเนี่ยละครับ สามสีไทยแถบขาวจะมาชนกับสีแดงที่ขาหน้าผสมกันเป็นสีคล้ายๆชาเย็นครับ

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Humei1k

อีกมุมของกระรอกสามสีไทย ขนาดสามสีไทยกับมาเล จะมีขนาดใหญ่ที่สุดในบรรดาสามสีทั้งหมดครับ

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Carimonensis

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Borneo4

นี่เป็นกระรอกสามสีีบนเกาะบอร์เนียวครับ หน้าไม่ขาว หางจะเป็นสีดอกเลาครับ แต่ถ้าเป็นสามสีอินโดหน้าจะดำครับ ตามรูปด้านบน ลองสังเกตดูนะครับ

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Borneo3

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Borneo2

กระรอกสามสีสายพันธุ์ต่างๆครับ มาให้ดูกันเล่นๆครับ Borneo1[b]

sq king

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน