พญากระรอก
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เล่าสู่กันฟัง.......

2 posters

Go down

เล่าสู่กันฟัง....... Empty 555

ตั้งหัวข้อ  colt Sat Nov 26, 2011 10:00 am

เมื่อเช้า ตัวผู้มันพยายามข่มขืนตัวเมีย 555 อีตัวเมีย ก็ทำเล่นตัวซะ Evil or Very Mad

ตัวผู้ มันหันมาบอกว่า มันสู้แค่ตายยย.. แสดงว่า มันยังไหวครับ อิอิ

เอาพญาฯ มาฝากผมเลี้ยงก่อนได้นะครับ นําลดค่อยเอากลับครับ

colt

ขึ้นไปข้างบน Go down

เล่าสู่กันฟัง....... Empty เล่าสู่กันฟัง.......

ตั้งหัวข้อ  i-joiy Thu Nov 03, 2011 5:00 pm

สวัสดีครับทุกท่าน..... หวังว่าคงเปียกกันทั่วหน้าน๊ะครับ มีเรื่องจะบอกพวกๆและสมาชิกทุกท่านครับ
เว็ปนี้ไม่เคยให้คนที่ซื้อกระรอก ต้องโอนเงินไปก่อนน๊ะครับ และผมก็หวังว่าพวกเราคงไม่ต้องการแบบนั้นแน่ๆ
อย่าจ่ายเงินโดยที่คุณยังไม่เห็นของ ไม่ว่ามันผู้นั้นจะอ้างอะไร ถึงแม้บางครั้งเค้าอาจจะอ้างว่าเป็นผม นั่นเชื่อได้เลย
ว่าคุณกำลังจะโดนหลอกครับ คุณต้องเห็นของก่อน ถ้าพอใจแล้วค่อยจ่ายเงินครับ เพราะช่วงนี้มีหลายคนที่โดนแล้ว
หวังว่าพวกเราคงจะรอดจากการหากินแบบง่ายๆและทุเรศแบบนี้น๊ะครับ ผมขอบอกกับพวกที่หากินแบบนี้ด้วย อย่าทำ
แบบนี้กับคนในเว็ปนี้เด็ดขาด ผมมั่นใจว่าผมรู้จักทุกคนในวงการนี้พอสมควร ถึงแม้ว่าจะไม่เคยเจอตัวกัน แล้วถ้ามี
วันนั้นก็อย่าหาว่าผมไม่ดีก็แล้วกัน ผมถึอว่าผมแจ้งให้ทราบแล้วน๊ะครับ ฝากบอกคุณ colt ด้วยครับ เว็ปนี้เป็นของ
ทุกคนที่รักและชอบในสิ่งเดียวกันครับ ผมฝากดูแลด้วยน๊ะครับ อ่อ....คุณcolt ถ้าอยากรู้ว่าพญาของคุณแก่หรือเปล่า
ผมแนะนำว่า ลองเอาปีบใส่ไว้ในกรงสิครับ ถ้าเค้าแตะดังแปลว่าเค้ายังมีไฟอยู่ ยังไม่แก่ครับ...55555 ฝากคุณcolt
ดูแลเว็ปด้วยน๊ะครับ อย่าเกรงใจน๊ะครับ ถีอว่าช่วยๆกัน...ขอตัวไปวิดน้ำหก่อนน๊ะครับ....บาย

i-joiy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน